ตัวอย่างข้อสอบ TME ก่อนสอบจริงพร้อมกันทั่วประเทศ 31 สิงหาคม 2556
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวอย่างข้อสอบ TME ก่อนสอบจริงพร้อมกันทั่วประเทศ 31 สิงหาคม 2556  (อ่าน 21904 ครั้ง)

edupark

• Newbie
  • *
ฝากประชาสัมพันธ์โครงการสอบประเมินความสามารถในการแก้ปัญหาทางคณิตศาสตร์ ของ สสวท. หรือโครงการ TME ครับ ปีนี้จัดขึ้นปีที่ 4 แล้วครับ ตอนนี้ยังไม่เปิดรับสมัครแต่สามารถดาวน์โหลดข้อสอบปีเก่าๆมาฝึกซ้อมก่อนได้ครับ จะเปิดรับสมัครเดือนมิถุนายน - 10 กรกฎาคม 2556 สอบวันเสาร์ที่ 31 สิงหาคม 2556 และประกาศผลวันที่ 20 พฤศจิกายน 2556 ข้อมูลเพิ่มเติมจะทยอยอัพเดทที่เว็บไซต์ tme.ipst.ac.th ครับ ฝากติดตามกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^

ตาจ่อย

• Global Moderator
  • Hero Member
ที่
http://tme.ipst.ac.th/
======================================

++++++++++++++++++++++++
เปิดเว็บแล้วที่คลังข้อสอบ(ด้านบน)
+++++++++++++++++++++++++++++++++

+++++++++++++++++++++++++++++
มีข้อสอบย้อนหลัง 3 ปี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2013 เวลา 11:39:47 AM โดย ตาจ่อย »

ตาจ่อย

edupark

• Newbie
  • *
ขอบคุณ ตาจ่าย คร๊าฟฟฟฟ

ใครที่ยังไม่ได้ดาวน์โหลดข้อสอบ ก็รีบหน่อยนะครับ แอบใบ้ให้ว่าแนวข้อสอบก็จะคล้ายๆกับปีก่อนๆครับ ^^

ตอนนี้มีใบสมัครมาให้ดาวน์โหลดที่เว็บไซต์ tme.ipst.ac.thแล้วนะครับ ส่วนสนามสอบนั้นอดใจรออีดนิดนะครับ ทีมงานกำลังเร่งดำเนินการอยู่ครับ ต้นเดือนหน้าเจอกันแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ
^^

noonmeewan

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ

edupark

• Newbie
  • *
ตอนนี้ประกาศสนามสอบแล้วนะครับ ที่นี่ครับ http://www.tme.in.th/ScEx.php สมัครก่อน 10 กรกฎาคม 2556 ครับ

พนิตตา ติ้นสกุล

• Newbie
  • *
ตัวอย่างข้อสอบ TME ก่อนสอบจริง 31 ส.ค 56 นี้ ลบออกไปแล้วเหรอคะ อยากได้คะ ถ้ามีช่วยส่งมาที่เมล์หน่อยได้ไหมคะ ขอบคุณคะ

ตาจ่อย

ยังมีให้โหลดอยู่ครับ
เปิดหน้าเว็บ  แล้วคลิกด้านบนที่"คลังข้อสอบ"  นะครับ