ช่วยด้วยค่ะ คัดลายมือฟรีสไตล์
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ คัดลายมือฟรีสไตล์  (อ่าน 1590 ครั้ง)

apple_cmai

• Newbie
  • *
ช่วยด้วยค่ะ คัดลายมือฟรีสไตล์
« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 เวลา 01:46:26 PM »
อยากให้ลูกฝึกคัดลายมือน่ะค่ะ เห็นเว็ปมีคัดลายมือฟรีสไตล์ก็เลยพิมพ์ข้อความที่ต้องการให้ลุกเขียนปรากฎว่าเวลา print ออกมาแล้วไม่มีข้อความ รบกวนคุณพ่อคุณแม่ที่เคยทำให้น้องบอกวิธีการด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แม่น้องกานต์

• Administrator
  • Sr. Member
Re: ช่วยด้วยค่ะ คัดลายมือฟรีสไตล์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 เวลา 02:42:54 PM »

คุณ Apple_cmai ลองออกไปที่หน้า home แล้วกลับเข้ามาใหม่นะคะ (บางทีระบบอาจจะรวนๆ)

ที่มุมบนด้านขวา จะมีคำสั่ง พิมพ์อยู่ ตามรูปตัวอย่างที่แนบมาค่ะ