ขอนิทานกล่อมนอนที่เป็นMP3 ค่ะ
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนิทานกล่อมนอนที่เป็นMP3 ค่ะ  (อ่าน 849 ครั้ง)

naiyana

• บุคคลทั่วไป
ขอนิทานกล่อมนอนที่เป็นMP3 ค่ะ
« เมื่อ: 07 กันยายน 2010 เวลา 10:30:19 AM »

อยากได้นิทานกล่อมนอน  มาเปิดให้เด็กๆอนุบาลฟัง ก่อนนอน  ใครมีรบกวนช่วยส่งมาให้บ้างนะคะ

...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ...