ใครกำลังหาภาพระบายสี .. เชิญทางนี้อีกที่นึงจ้า
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครกำลังหาภาพระบายสี .. เชิญทางนี้อีกที่นึงจ้า  (อ่าน 3610 ครั้ง)

cheeseja

• Newbie
  • *

พอดีเจอเวปนี้ค่ะ ถูกใจมาก มีภาพระบายสีมากมายให้เลือก save เลยเอามาฝากค่ะ 

ทางเวปเค้าจะเปลี่ยนตัวการ์ตูนอยู่เรื่อยถ้าครั้งนี้เรา save หมดทุกตัว อีกซัก 2 อาทิตย์ดูใหม่ การ์ตูจะ up date มาก ๆ ค่ะ

http://www.coloring-book.info

มีทั้งภาพที่เหมาะกับ เด็กชาย และ เด็กหญิง เลือกกันตามสบายเลยจ้า

ตัวอย่าง มาจาก set mickey นะคะ

เครดิต ต้องยกให้เจ้าของเวปเค้าเนอะ .. ขอบคุณมากค่ะ

cheeseja

• Newbie
  • *
ตอบกลับ:ใครกำลังหาภาพระบายสี .. เชิญทางนี้อีกที่นึงจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2009 เวลา 02:58:20 PM »

ภาพนี้ก็น่ารัก มีเยอะมาก ๆ ค่ะ

benzben

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ:ใครกำลังหาภาพระบายสี .. เชิญทางนี้อีกที่นึงจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2009 เวลา 03:22:41 PM »

ลองไปเปิดดูมาแล้วค่ะ ยืนยันว่า แจ๋วจริงค่ะ intrend สุดๆ 

ขอบคุณมากนะคะ น้องชีสสสสสสส

พี่แก้มใส

อาหน่อย

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010 เวลา 08:59:17 PM »

เข้าไปเก็บมาแล้ว
มีหมาบลูด้วย
หลานชายชอบมากๆ
ขอบคุณค่ะ

amphai

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 กันยายน 2010 เวลา 01:03:20 PM »

ขอบคุณค่ะ