ใครรอแบบฝึกหัดประสมคำของ ครูอิ๋ว รออีกแป็บนะคะ
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรอแบบฝึกหัดประสมคำของ ครูอิ๋ว รออีกแป็บนะคะ  (อ่าน 12708 ครั้ง)

แม่น้องกานต์

• Administrator
  • Sr. Member

เพื่อนๆที่ post กระทู้ขอแบบฝึกหัดประสมคำภาษาไทย ของคุณครูอิ๋ว  รออีกแป็บนะคะ..เดี๋ยวจัดให้จ้า

เพราะมีเหตุขัดข้องนิดหน่อย คือ ปัจจุบันคุณครูอิ๋ว ต้องสอนถึง 3 วิชา ในทุกระดับชั้นทำให้งานประจำมีมากจริงๆ

ประกอบกับอุปกรณ์เสียด้วยจึงไม่ได้ทำไฟล์แบบฝึกต่อ 

ทางแม่น้องกานต์ได้คุยกับครูอิ๋วแล้ว คุณครูยินดีถ่ายเอกสารส่งมาให้เราแล้วแม่น้องกานต์จะนำมาpost ให้โหลดกันแบบง่ายๆนะคะ

คุณครูเล่าว่าหนังสือเล่มนี้ปัจจุบันไม่ได้พิมพ์จำหน่ายแล้ว ..ดังนั้นไม่ต้องไปหาซื้อค่ะรอโหลดละกันตกลง

หนังสือกะลังเดินทางมาจากอ.โพนพิสัย จ.หนองคาย เร็วๆนี้แล้วจ้า

t.gun

• Newbie
  • *
ตอบกลับ:ใครรอแบบฝึกหัดประสมคำของ ครูอิ๋ว รออีกแป็บนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 เวลา 02:35:51 PM »

ครูกันต์ขอด้วยคนนะคะครูอิ๋ว...สอนป.1จ้า   ขอบคุณค่ะ

SanRug@thaimail.com

ืnuntekan

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ:ใครรอแบบฝึกหัดประสมคำของ ครูอิ๋ว รออีกแป็บนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 เวลา 04:11:49 PM »

ขอแบบฝึกหัดประสมคำด้วยนะคะครูอิ๋ว ขอบคุณคะ

yam-yim_p@hotmail.com

waree

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 เวลา 05:52:06 PM »

ขอแบบฝึกหัดประสมคำด้วยนะคะครูอิ๋ว ขอบคุณคะ

kanyarat.d@hotmail.com

chiwjang

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 เวลา 08:51:42 PM »

ขอด้วยนะค่ะ

chiwjang@yahoo.com

eating

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 05:49:12 AM »

ตั้งหน้าตั้งตารออยู่ค่ะ แม่น้องกานต์ จะให้ช่วยยังไงก็บอกนะคะ

chanana310@hotmail.com

Image

ธนภัทร

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 07:02:19 AM »

น้องณัช ขอแบบฝึกหัดประสมคำด้วยนะครับครูอิ๋ว ขอบคุณครับ

por9148@windowslive.com

tharvon

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 08:11:43 AM »

รออยู่เหมือนกันครับ

tharvon@hotmail.com;thavon@gmail.com

bigboss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 08:27:37 AM »

คุณแม่น้องบอสขอด้วยคนนะคะ

boss_p2007@hotmail.com  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

duangmanee

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 08:36:36 AM »

ขอด้วยคนค่ะ ลูกสาวกำลังเรียนพอดี ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

duangmanee_sithitham@hotmail.com

noobow

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 10:21:32 AM »

รบกวนขอด้วยคนนะคะ รออยู่คะ

noobow2519@gmail.com

little monkey

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 10:26:49 AM »

ขอด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะ

play_2004@hotmail.com

MOMPHOM

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 11:04:15 AM »

ขอด้วยอีกคนค่ะ

asantapan@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

kanaree

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 11:21:36 AM »

ที่เคยขอไปแล้ว แต่ยังไม่ได้  ต้องขอใหม่ใช่มั๊ยคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

kanaree@hotmail.com

แม่น้องกานต์

• Administrator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 เวลา 02:37:30 PM »

ใครเคยขอแล้วที่กระทู้เดิม ไม่ต้อง post ใหม่ก็ได้ค่ะ 

เดี๋ยวของมาแล้วจะไปตามเก็บ e-mail ในกระทู้เก่ามาส่งให้ค่ะ