แบบฝึก-คัดเลขไทยสำหรับอนุบาล-ป.๑
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบฝึก-คัดเลขไทยสำหรับอนุบาล-ป.๑  (อ่าน 4735 ครั้ง)

ตาจ่อย

• Global Moderator
  • Hero Member

19721972

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ:แบบฝึก-คัดเลขไทยสำหรับอนุบาล-ป.๑
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009 เวลา 10:32:02 AM »

ขอบคุณมากครับ

bumkookkik

• Newbie
  • *
ตอบกลับ:แบบฝึก-คัดเลขไทยสำหรับอนุบาล-ป.๑
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009 เวลา 08:02:47 PM »

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

kazunashi

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 เวลา 09:19:11 PM »

ขอบคุณมากค่า

น้องพรีม

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009 เวลา 03:06:01 PM »

ขอบคุณตาจ่อยมากเลยค่ะ กำลังหาให้ลูกสาว (อ.1 อยู่พอดีเลยค่ะ)

แม่เฉาก๊วย

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009 เวลา 08:15:28 PM »

ขอบคุณมากเลยค่ะ  จะได้ให้พี่เฉาก๊วย   กับน้องเปียกปูน  ได้ฝึกทำค่ะ