ใครอยู่ อ.3 อนุบาลดอกบัว จ.นครราชสีมาบ้าง
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่ อ.3 อนุบาลดอกบัว จ.นครราชสีมาบ้าง  (อ่าน 5588 ครั้ง)

kasidech

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ:ใครอยู่ อ.3 อนุบาลดอกบัว จ.นครราชสีมาบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010 เวลา 11:24:05 AM »
คุณชกนพร ขอบคุณน่ะค่ะ น้องดรีมเค้าเป็นเด็กมั่นใจสูง ชอบร้องเพลง ทำศิลปะ และกล้าแสดงออก ตั้งแต่สมัยเรียนสาธิตราชภัฎ  ตอนแรกตั้งใจจะให้ลูกสอบคณิตเข้ม เพราะเราไม่เก่งเลยเกี่ยวกับตัวเลข สมัยนี้มีหลักสูตรใหม่เยอะ โชโดกุ คณิตคิดในใจ จินตคณิต  เยอะแยะ เป็นหลักสูตรของจีน ญี่ปุ่น เกาหลี ก็ได้ปรึกษาครูประจำชั้น เด็กผู้หญิงน่าจะ EP หรือ อังกฤษเข้ม ดีกว่า และได้คำแนะนำจากน้องชายจบตรีคณิตศาสตร์ โทสถิติ ก็แนะนำว่า ภาษาสำคัญกว่า คณิตศาสตร์เรียนตามหลักสูตรก็ได้ แต่คณิตศาสตร์เหมาะกับเด็กที่มีสมาธิดี น่ะค่ะ

jiksaw

ตอบกลับ:ใครอยู่ อ.3 อนุบาลดอกบัว จ.นครราชสีมาบ้าง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010 เวลา 05:00:20 PM »
ครูสมหมายสอนวันไหนบ้างคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหรคะ

babypurple02

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2010 เวลา 07:34:27 PM »
1,000 บาท/เดือน  เรียนวันไหนบ้างต้องติดต่อเองค่ะ เพราะเรียนเป็นกลุ่ม หมายถึงว่าถ้าจะเข้าเรียนต้องติดต่อเป็นกรณีพิเศษ เบอร์โทร 0837240006 ตอนนี้กำลังเข้มข้นทีเดียว มีเรียนทั้งที่บ้าน และ สถานที่ติว

jiksaw

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2010 เวลา 11:01:10 AM »
ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวจะโทรสอบถามเด๊ยวนี้แหละคะ  และลูกคุณชนกพร เรีนยวันไหนคะ

apinya

• Newbie
  • *
Re: ใครอยู่ อ.3 อนุบาลดอกบัว จ.นครราชสีมาบ้าง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 มกราคม 2012 เวลา 12:30:32 PM »
ช่วยบอกเบอร์โทรติดต่อครูหมายหน่อยค่ะ ลูกกำลังจะขึ้น ป.1 แต่เรียนเกี่ยวกับจิตคณิต แล้วคิดว่าไม่เท่าไหร่

thunyaluxs

• Newbie
  • *
Re: ใครอยู่ อ.3 อนุบาลดอกบัว จ.นครราชสีมาบ้าง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 เมษายน 2012 เวลา 11:30:10 AM »
ตอนนี้ลูกสาวกำลังจะขึ้นป.1 และสอบห้องเข้มไม่ติดค่ะ  รบกวนแนะนำหน่อยค่ะว่าจะเรียนพิเศษที่ไหนดี คณิตกับอังกฤษอ่ะค่ะ  ขอบคุณค่า

sunrisekorat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 เมษายน 2012 เวลา 12:58:02 PM »
เปิดสอน หลักการอ่านภาษาอังกฤษ รับประกันผล 100% ไม่เห็นผล เราคืนเงิน!!!!! โคราช นครราชสีมา เซฟวัน

โรงเรียนสอนภาษาซันไรซ์(เซฟวัน)

เปิดสอนหลักการอ่านภาษาอังกฤษ สำหรับผู้ที่สนใจ

รับประกันผลว่าเรียนจบคอร์สแล้ว

ต้องสะกดคำ  อ่านออก แต่งประโยคได้

สอนตั้งแต่เด็กเล็กถึงระดับผู้ใหญ่ที่ทำงานแล้ว
 กลุ่มละไม่เกิน 6 คน เด็กเล็กไม่เกินกลุ่มละ 2คน

รับประกันเรียนแล้วต้องเป็น!!

ไม่เห็นผล  คืนเงิน!!

086-765-6785 ครู.ฝ้าย
085-118-9987 ครู.แชมป์

เรากล้ารับประกันเพราะเราใช้หลักการสอนภาษาอังกฤษ
แบบเดียวกับที่สอนในโรงเรียน นานาชาติแคลิฟอร์เนียเพรพ สระบุรี

ดูรูปตาม web link ด้านล่างนะครับ
http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=sunrisekorat&month=23-04-2012&group=1&gblog=4

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=sunrisekorat&month=23-04-2012&group=1&gblog=1

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=sunrisekorat&month=04-2012&date=23&group=1&gblog=2