แบบเตรียมความพร้อม-แบบฝึกทักษะ-ข้อสอบคณิตศาสตร์ ชั้นป.1
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบเตรียมความพร้อม-แบบฝึกทักษะ-ข้อสอบคณิตศาสตร์ ชั้นป.1  (อ่าน 47666 ครั้ง)

lomanarak

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากเลยค่ะ

tajoy

• Hero Member
แบบฝึกความพร้อมชุดที่ 16
(แบบฝึกการบวกสองจำนวนผลลัพธ์ไม่เกิน 5 ชุดที่ 1)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2012 เวลา 12:33:49 PM โดย tajoy »

tajoy

แบบฝึกความพร้อมชุดที่ 17
(แบบฝึกการบวกสองจำนวนผลลัพธ์ไม่เกิน 5 ชุดที่ 2)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2012 เวลา 12:33:14 PM โดย tajoy »

แตงโมน้ำตาล

ขอบคุณตาจ่อยเช่นเคยค่ะตาจ่อยจำหนูได้ไหมคะ

anua11

โหลดเก็บไว้หมดแล้ว ขอบคุณตาจ่อยมากเลยค่ะ

tajoy

แบบฝึกความพร้อมชุดที่ 18
(แบบฝึกการบวกสองจำนวนผลลัพธ์ไม่เกิน 5 ชุดที่ 3)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2012 เวลา 12:32:18 PM โดย tajoy »

netenapa

ขอบคุณมากๆ นะคะ

mayatee

ขอบคุณตาจ่อยมากๆๆค่ะ

tajoy

แบบฝึกความพร้อมชุดที่ 19
(แบบฝึกการบวกสองจำนวนผลลัพธ์ไม่เกิน 5 ชุดที่ 4)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2012 เวลา 12:31:24 PM โดย tajoy »

tajoy

แบบฝึกความพร้อมชุดที่ 20
(แบบฝึกการบวกสองจำนวนผลลัพธ์ไม่เกิน 5 ชุดที่ 5)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2012 เวลา 08:49:44 PM โดย tajoy »

tajoy

แบบฝึกความพร้อมชุดที่ 21
(การลบสองจำนวนตัวตั้งไม่เกิน5 ชุดที่1)
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=3A73E005A0AYX7NTV7WZHRSP8YI4LF
+++++++++++++++++++++++
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2012 เวลา 12:38:26 PM โดย tajoy »

preeyanan

ขอขอบคุณตาจ่อยมากเลยน่ะค่ะที่หาแบบฝึกหัดมาให้เด็กๆ ตลอดเลย ลูกหนูชอบมากค่ะ แต่ถ้าไม่รบกวนอยากให้ตาจ่อยลองหาแบบฝึกหัดการสอบเข้าโรงเรียนสาธิตฯ ต่างๆ ค่ะ ลูกอยู่อนุบาลค่ะ ขอให้ตาจ่อยสุภาพแข็งแรงน่ะค่ะ

amonwon

ขอบคุณมากนะค่ะ  แต่ว่าช่วงแรกๆ โหลดไม่ได้เลยค่ะ  จะรบกวนอัพใหม่ได้ไหมค่ะ 

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

chitonno13

ขอบคุณมาก

ijijung

ขอบคุณมากๆค่ะ