แจกฟรี_แบบฝึกหัดเตรียมความพร้อม - สอบเข้า ป.1 (ข้อมูลเพียบ)
Untitled Document

โปรดอ่าน! กรุณาอย่านำไฟล์ที่ฝากไว้ที่อื่นมาวาง link ในนี้ เพราะ เว็บที่รับฝากไฟล์อาจมีข้อความและรูปภาพที่ไม่เหมาะสมกับเด็ก ท่านสามารถ Upload ไฟล์ในขณะโพสต์ได้ โดยเลือกที่ +ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่อยู่ด้านล่าง และเลือกไฟล์ที่ต้องการ (1 ไฟล์/1 โพสต์) ระบบจะแสดงไฟล์ของท่านให้เพื่อนสมาชิกคลิ๊กได้เอง

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี_แบบฝึกหัดเตรียมความพร้อม - สอบเข้า ป.1 (ข้อมูลเพียบ)  (อ่าน 53202 ครั้ง)

doctor.organ

• Jr. Member
  • **
      เข้าไปที่เว็บ http://www.mediafire.com/?sharekey=bbabbc256357eeaeab1eab3e9fa335ca0921c101e92bd6d3 
       หลายๆ  ท่านนำไปใช้ประโยชน์ได้เต็มที่  ข้อมูลส่วนใหญ่ที่เปิดดูทั้งหมด ล้วนเป็นในระดับเด็กเตรียมความพร้อม อาทิ  ลากเส้น ต่อจุด
        แบบฝึกหัด อ.1 - อ.3  และสอบเข้า ป.1  โดยเฉพาะสอบเข้าสาธิต  น่าจะเอาเป็นแนวทางได้บ้าง
       - ให้คลิกไปที่หมายเลข ซึ่งต้องเดาเอากันหน่อย
       -  คลิกแล้วรอสักครู่ จะขึ้นคำว่า Click here to start download..  ให้คลิกเลย
      - แล้วจะทำการโหลดลงในเครื่อง  และเปิดไฟล์ Zip

*******  ถ้าท่านใด ต้องการเน้นแบบฝึกหัดแบบไหน *********
            เขียนลงใน อีเมล์  จะทำการส่งไปให้ค่ะ  หรือบอกรายละเอียดต่างๆ  ได้น่ะค่ะ
 e-mail  :  mahachok_2557@hotmail.com
             แบ่งปันข้อมูลให้กัน  เข้าใจของความเป็นแม่ ที่ต้องการฝึกลูกๆๆ  แม่น้อง OAPEC ก็เช่นกัน
             ที่พยายามให้สิ่งดีๆ  กับลูกๆ จอมซน + ความน่ารักของเด็กๆ
   ยกตัวอย่าง

• **

• **

tajoy

• Hero Member
คุณ mahachok มีความขยันมุ่งมั่นมาก...เกือบ ตีหนึ่งยังนำสั่งดีๆมีประโยชน์ มาแบ่งปัน  รักษาสุขภาพด้วยนะครับตอนนี้ลิ้งค์ตายแล้วคือไม่มีข้อมูลให้โหลด

wariya

• บุคคลทั่วไป
รบกวนช่วยส่งmail ให้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ pummy2710@hotmail.com

may-guy

ขอด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ขอให้สอบติดนะคะ
tanyay2k@hotmail.com

taepar

ขอด้วยคนนะค่ะ
i__tom@hotmail.com
ขอบคุณมากๆค่ะ

• **
 ได้พยายามส่ง mail ไปให้ ปรากฎว่า ไฟล์ใหญ่มาก   ให้ลองเข้าไปโหลด ที่
   http://www.mediafire.com/?sharekey=bbabbc256357eeaeab1eab3e9fa335ca0921c101e92bd6d3
  ได้เลย
    ซึ่งหมายเลขที่ขึ้นมาทั้งหมดนั้น  เป็นแนวข้อสอบเข้าสาธิต ทั้งหมด ค่ะ
  ต้องขอโทษด้วยที่ ส่งเมล์ไม่ได้ น่ะ  ถ้าต้องการไดร์ฟ เป็นแผ่น CD ให้เขียนที่อยู่ ลงในเมล์ mahacnok_2557@hotmail.com

• **
http://www.mediafire.com/?sharekey=bbabbc256357eeaeab1eab3e9fa335ca0921c101e92bd6d3    (หน้า ที่ 2)
 หมายเลข
  46.1   - แนวข้อสอบสาธิต ชุดที่ 1
  46.2  -  แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่ 2
  47   -  ไม่ผ่าน
 48  -    แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่  3
  49 -  แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่  4
   5   -  shell
 50  -  แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่  5
  51  -  แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่  6
  52  -  แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่  7
   53  -  แนวข้อสอบสาธิต  ชุดที่  8
  6  - ไม่ผ่าน
   7  -    ความพร้อมคณิต
  8   -  ฝึกความพร้อมเชาวน์  03
  9    -  ความพร้อมเชาวน์
  ฝึกลากเส้นวาดภาพ
  เตรียมความพร้อม
  แนวข้อสอบเก่าสาธิตเกษตร
 ข้อมูลทั้งหมดได้บรรจุข้อมูลไว้แล้ว  ท่านสามารถไปโหลดในนี้ได้เลยค่ะ

*******  ส่วนหน้าที่  1  **********  คราวหน้ามาต่อน่ะค่ะ

me_my_may

รบกวนด้วยจ้า bankkoy@hotmail.com ก้อย add เมลตัวเองไว้ ยังไงว่างๆ คุย MSN กันนะคะ  (พอดีเข้าลิงค์ไปโหลดแล้ว แต่เค้าให้ login ก่อนอ่ะค่ะ)

JIB1234

อยากได้ข้อสอบวิชาต่าง ๆ ของเด็ก ป.1 ค่ะ  พอดีลูกสาวอยู่ป.1 แล้ว อยากหาแนวข้อสอบให้ฝึกทำค่ะ
มีข้อสอบของเด็กประถม 1-6 ก็ส่งมาได้เรื่อย ๆ นะค่ะ (อยากได้มาก ๆ )  ถ้าส่งเป็นไฟล์ไม่ได้ก็ส่งเป็นลิงค์มาก็ได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้า    kjj.jamruang@gmail.com

chabasa

อยากได้ข้อสอบเข้า ป.1

su1501

รบกวนช่วยส่งmail ให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ นะคะ indhiranuch@hotmail.com

Kangana

รบกวนส่งให้อีกคนนะค่ะ nong_year@hotmail.com
   ขอบพระคุณค่ะ
   แม่น้องแสตมป์

Kangana

รบกวนส่งให้อีกคนนะค่ะ nong_year@hotmail.com
   ขอบพระคุณค่ะ
   แม่น้องแสตมป์